42 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากที่โรงบาลนัดทุกเดือนค่ะ แต่เดือนนี้นัด2รอบเพราะใกล้คลอดแล้ว

ของเราฝากคลีนิคนัดเดือนละครั้งหมอซาวด์ดูน้องทุกเดือนรับยาทุกเดือน

VIP Member

แม่ฝาก รพ.รัฐค่ะ หมอนัดทุกเดือน ช่วง 7-8 เดือนนี้หมอนัดถี่กว่าเดิมค่ะ

VIP Member

ของเรานัดเดือนละครั้ง ซาวด์ทุกครั้งรับยาทุกเดือน ฝากที่คลินิกคะ

ของเราฝากรัฐเหมือนกันนัดทุกเดือน และซาวน์ดูน้องให้ทุกเดือนค่ะ

ผิดปกติคะ บ้านนี้ตอนท้องนัดทุกๆ 1เดือนครึ่งถึง2เดือนตามคิวหมอ

ขอบเค้านัดทุกเดือนนะคะแม่ ฝากรัฐปกติเลย พ.น มีนัดเจาะดาวด้วย

บ้านนี้หมอนัดทุกเดือนเลยค่ะ ถ้าช่วงใกล้คลอดอาจจะบ่อยขึ้น

ไม่ปกตินะค่ะหมอเขาจะนัดเดือนละครั้งตลอดค่ะ

ต้องนัดทุกเดือนคะคุณแม่ แบบนี้ไม่ปกตินะคะ