20 ตอบกลับ

แอบซื้อเลยค่ะ พวกของชิ้นเล็กไปก่อน ชิ้นใหญ่ๆค่อยไปซื้อตอนใกล้คลอด 🙂

เริ่มทยอยซื้อได้แล้วค่ะแม่พอเอาเข้าจริงๆจะไม่ทันเอานะค่ะ

ห้ามค่ะ ประกาศเคอร์ฟิวส์ด้วยทีนี้ ห้างก็ปิด อิแม่หัวจะปวด

ว่าจะสั่งออนไลน์นะคะ สะดวกดี😄

บ้านนี้21w ทยอยซื้อแล้วค่ะ ไม่ได้สนใจผู้ใหญ่ห้ามจ้า

เริ่มทยอยซื้อเรื่อยๆแล้วค่ะ 24w ไม่อยากจ่ายเงินก้อน

เราทยอยตั้งแต่ 19 w ค่ะ ตอนนี้ใกล้ครบล่ะ

Super Mum

บ้านนี้เริ่มทยอยเตรียมตอน 5 เดือนค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ทยอยเตรียมตั้งแต่ 5 เดือนค้ะ

ทยอยซื้อตั้งแต่ท้อง2เดือนแล้วจ้า

เราทยอยเตรียมตอน31wค่ะ