59 ตอบกลับ

ช่วง7เดือนกว่าๆจะค่อยๆโตขึ้นเรื่อยๆเลยค่ะ

ของเค้าออกแบบมองเห็นชัดแขม่วไม่ลง 28 weeks ค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกออกตอน18วีคจ้า ตอนนี้26+5แล้ว

บ้านนี้ออกตอน6-7เดือนค่ะออกชัดๆตอน7เดือน

TapFluencer

บ้านนี้7เดือนค่ะท้องเริ่มออกมากแล้ว

บ้านนี้ออกช่วง7เดือนจะเข้า8เดือนค่ะ

2เดือนกว่าๆเห็นชัดมาก ท้องที่4ค่ะ

ใช่ค่ะวันนี้หมอนัดถามหมอเหมือนกันค่ะหมอว่าปกติ

6เดือนค่ะแล้วแต่หน้าท้องด้วยค่ะ

บ้านนี้ท้อง2 3เดือนออกแล้วคะ🥰☺️

Super Mum

ท้องจะออกช่วงประมาณ 5-6 เดือนค่ะ