17 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้23วันคะ​ เคยมีเลือดซึมออกมาเหมือนกันมีกลิ่นด้วยแต่ก้อไม่ได้เน่าคะปกติ​ เช็ดด้วยแอลกอฮอล์​ที่​ รพ​ ให้มาทุกเช้าเย็นหลังอาบน้ำนะคะ​ เช็ดแต่ละร​อบต้องเช็ดจนกว่าจะไม่มีสีเหลืองติดปลายไม้ปั่นหูมาคะ

บ้านนี้สองอาทิตย์กว่าค่ะกว่าจะหลุด ตอนเช็ดพยาบาลสอนให้ใช้แอลกอฮอล์ชุบคอตตอนบลัชค่อยๆเช็ดคว้าน ต้องเช็ดคว้านให้แห้งไม่งั้นอาจติดเชื้อ พยาบาลบอกน้องไม่เจ็บหรอกค่ะ

7 -10 วันค่ะ ทำความสะอาดช่วงเช้า เย็น และหลังอาบน้ำ ด้วยการทาแอลกอฮอล70%บ้านนี้น้องสายสะดือหลุดวันที่10พอดีค่ะ

บ้านนี้ 5-6วันค่ะหลุดแล้วมีเลือดซึมออกนิดๆเช็ดให้เเห้งซักพักก็หายเป็นปกติค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-109278)

1อาทิตย์จ้าบ้านนี้ หลุดแล้วเหมือนมีเลือดซึมนิดๆหมั่นเช้คจะแห้งไปเองจ้า

บ้านนี้ 9วันสะดือก็หลุดแล้วจ้า

บ้านนี้เกือบ2อาทิตก้อหลุดแร้วค้ะ

ของบ้านนี้ 11 วันหลุดแล้วจ้า

ของบ้านนี้ ครบ1สัปดาห์พอดีหลุด