86 ตอบกลับ

บ้านนี้ปจด.มาครั้งสุดท้าย13มกรา กำหนด 31ตุลาค่ะ

บ้านนี้หมด 28 มกราคม กำหนดคลอด 10 พฤศจิกายา จ้า

ปจด ครั่งสุดท้าย 31ธันวา62 กำหนดคลอด 2 ตุลาค่ะ

ของเราประจำเดือนขาด18 มีนากำหนดคลอดตก24 ธค.ค่ะ

แม่บ้านนี้ ปจดมา 22 มีนาคม กำหนดคลอด 29 ธค 63 ตรงใช่ไหมคร้า

บ้านนี้ประจำเดือนมา 10 มกราคม คลอด 16 ตุลาคม

VIP Member

เขียนผิดค่ะ เราก็เป็น แต่หมอแก้ให้แล้ว

VIP Member

ตุลาคะของเราเดือนสุดท้ายที่มาก็มกราคะ

หมอกำหนดจากปจด.สุดท้าย หรือจากใบซาวค่ะ

เขียนผิดไหมคะ​ ท้อง12เดือนนานไปนะคะ​😆

เราก็ท้องมกราคมหมอนัดคลอดกันยายนค่ะ