86 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ประจำเดือนขาดตั้งแต่5มกราคมกำหนดคลอด12ตุลาคมค่ะ

บ้านนี้ ประจำเดือนครั้งสุดท้าย 11 ก.พ.63 กำหนดคลอด 18 พ.ย.63 ค่ะ

ประจำเดือนสุดท้ายมกราเหมือนกันค่ะ กำหนด8 พฤศจิกา นะคะ

VIP Member

ถ้าทีมธันวา จะมีประจำเดือนครั้งสุดท้ายช่วง มีนาคมค่ะ

ใช่ค่ะ บ้านนี้ก็4 มีนา

ของเราประจำเดือนครั้งสุดท้าย 20 ม.ค. กำหนดคลอด 27 ต.ค. นะ

บ้านนี้ ปจด มาวันสุดท้าย 27 มกรา63 กำหนดคลอด 31ตุลา 63 นะค่ะ

VIP Member

ของเรา ประจำเดือนมาครั้งเเรก25มกรา หมอกำหนด1พฤศจิกา

ของเราประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย18มกราหมอให้คลอด24ตุลา

ถ้าปจดครั้งสุดท้ายมาเดือนมกราคม น่าจะคลอดตุลานะคะ

ประจำเดือนครั้งสุดท้ายมา2กุภา กำหนดคลอด5พฤศจิกา