เป็นไปได้ไหมค่ะ ที่คุณหมอจะเขียนกำหนดคลอดผิด

ปกติถ้า คลอดเดือนธันวา น้องน่าจะยังไม่ดิ้นนะค่ะ โพสที่แล้วเขียนผิดค่ะ พึ่งมาดูในใบว่าประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายเดือนมกรา คุณแม่บ้านอื่นช่วยบอกทีค่ะ ว่าน่าจะคลอดตุลาใช่ไหม

เป็นไปได้ไหมค่ะ ที่คุณหมอจะเขียนกำหนดคลอดผิด
86 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

บ้านนี้ปจด.มาครั้งสุดท้าย13มกรา กำหนด 31ตุลาค่ะ

บ้านนี้หมด 28 มกราคม กำหนดคลอด 10 พฤศจิกายา จ้า

ปจด ครั่งสุดท้าย 31ธันวา62 กำหนดคลอด 2 ตุลาค่ะ

ของเราประจำเดือนขาด18 มีนากำหนดคลอดตก24 ธค.ค่ะ

4y ago

แม่บ้านนี้ ปจดมา 22 มีนาคม กำหนดคลอด 29 ธค 63 ตรงใช่ไหมคร้า

บ้านนี้ประจำเดือนมา 10 มกราคม คลอด 16 ตุลาคม

VIP Member

เขียนผิดค่ะ เราก็เป็น แต่หมอแก้ให้แล้ว

VIP Member

ตุลาคะของเราเดือนสุดท้ายที่มาก็มกราคะ

หมอกำหนดจากปจด.สุดท้าย หรือจากใบซาวค่ะ

เขียนผิดไหมคะ​ ท้อง12เดือนนานไปนะคะ​😆

เราก็ท้องมกราคมหมอนัดคลอดกันยายนค่ะ