48 ตอบกลับ

สิงหาค่ะ ตอนแรกเตรียมไว้แล้วว่าหลังปีใหม่63ที่ผ่านมา พอรู้ว่าท้อง+กับโควิดเลยต้องเลื่อนก่อน

แม่เกิดเดือนสิงหา แต่งแล้วเดือนมกรา มีน้องแล้วกำหนดคลอดสิงหานี้ค่ะ ☺️

มกราค่ะไม่ได้แต่งงานแต่ก็มีความสุขมากๆอยู่ด้วยกันมา6ปีแล้วค่ะ🥰🥰

เดือนกันยา มีน้องเลยเลื่อนไปก่อน ได้ลูกชาย 36+6 สัปดาห์ค่ะ ❤️

จิงหรอ... มีนาค่ะ..ยังไม่ได้แต่ง แต่ตอนนี้กำลังท้องค่ะ

ธันวาคะ มีการวางเเผนจะเเต่งงานตอนอายุ18-19คะ😘

ไม่จริงค่ะได้ลูกสาว2คนแล้วไม่เห็นได้แต่เลย

ตอนได้ลูกชาย แต่แต่งตอนได้ลูกสาว 😂🙈🙊

มกราค่ะ มีลูกสาวแล้ว ยังไม่ได้แต่ง 😂😂

หลังอายุ57 🤦🏻‍♀️ ไม่ต้องแต่งแล้วมั้ง