23 ตอบกลับ

ขอลุ้นหน่อยก็ไม่ได้งับ ก็โชว์ไปเลย 🤣

ดิ้นเก่ง หิวเก่ง ไม่ไหว เลยค่ะ แม่

24 week คะ โชว์ให้เห็นไปเลยไม่ต้องลุ้น

น้อวดิ้นเก่งไหมค่ะแม่🥰

บ้านนี้ก็โชว์ค่ะ ไม่ต้องลุ้นเลย

ออกมาแข็งแรงมากค่ะ

บ้านนี้31วิคกำหนดคลอดธันวา​ งงมาก555

บ้านนี้คลอดแล้วนะแม่34+5

บ้านนี้31weekยังต้องรอลุ้นยุเลยค่ะ

บางทีน้องอ้าขาหมอเขาก็ไม่บอกค่ะ เลยต้องรอลุ้นยาวๆเลยค่ะ

อ้าขาโชว์ไปเลยคัฟแม่ๆ🤣🤣

บ้านนี้ทั้งกลางวันกลางคืนแม่ 🤣🤣

โชว์แบบไม่อายหมอเลยครับ 🤣

ขอบคุณงับ ❤️

เหมือนกันค่ะคลอดเดือนพ.ย.นี้

บ้านนี้คลอดแล้วแม่ ก่อนกำหนด34+5 🤣🤣

ไม่ต้องลุ้นกันเลยค่าา 🤣🤣

หมอบอกว่า21พย.แม่ แค่น่าจะคลอดก่อน อยากคลอดเอง 🥰 บ้านนี้ก็ดิ้น แอบคิดอยู่ในใจว่า ....ไม่เหนื่อยบ้างหรอดิ้นเก่งขนาดนี้ 🤣🤣

แม่ๆว่าแบบนี้ ผู้หญิงไหมคะ

ดูไม่ออก ดูไม่เป็นเลยแม่ คุณหมอไม่ได้แจ้งอะไรหรอค่ะ