28 ตอบกลับ

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนดคลอดวันนี้ไม่มีวี่แววเลยค่ะ เงียบมาก

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้กำหนด22กันยาแอบแตกตั้งแต่16กันยา

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ บ้าน​นี้​ผ่าคลอดพรุ่งนี้​ค่ะ 😍

นี่แตก 2 กันยาจ้า หมอกำหนด 12 กันยา แต่คลอดก่อนจ้า 😊😊

กำหนดคลอด 24กันยา อีกวันเดียวยังไม่มีวีเเววเลยจ้า

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ยอมแตกเลยจ้า อยากแตกแย่แล้ว

บ้านนี้กำหนด 17 ก.ย. แตกจริงวันที่ 12 ก.ย. ❤

ยังเลยค่ะ40+1วีคนังไม่อาการอะไรเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ แข็งแรงทั้งแม่และลูก

ยินดีด้วยค่ะ แตกไปวันที่20 40+5เลยจ้า