17 ตอบกลับ

บ้านนี้ก้อเป็น เหนื่อยง่าย เดินก้อเหนื่อย เเต่ตอนนี้หายเป็นปกติเเล้ว เเนะนำไห้ถามหมอเลยค่ะ ถ้าไงมันจะมีผลข้างเคียงนะค่ะ

ค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 28+6 อะไรนิดนึงก็เหนื่อยไปหมด เดินมากก็ปวดขาค่ะ เวลานอนตอนพลิกตัวหงายก็หายใจไม่อิ่มค่ะ

ใช่ค่ะตอนนี้ 28+2 เดินมากปวดขา ทำอะไรนิดเดียวเหนื่อยง่ายด้วย นอนก็หายใจไม่เต็มอิ่ม ทำได้แค่อดทนค่ะ😂

เหมือนเลยกันค่าเหนื่อยง่าย แค่เดินเข้าห้องน้ำก้อเหนื่อยแล้วค่า เดินมากก้อบวม ปวดเมื่อยไปหมด

จริงค่ะ แค่เดินยังเหนื่อยเลยแม่

บ้านนี้ก็เป็นคะ บางครั้งนอนนั่งเฉยๆก็มีหายใจไม่อิ่ม ต้องถอนหายใจยาวไปดมยาด้วย🤣🤣🤣

ใช่ค่ะ เป็นเหมือนกันน

เป็นค่าา 32w รู้สึกหายใจไม่เต็มปอดเลยค่ะ โดยเฉพาะเวลาลูกโก่งตัว หายใจไม่สะดวกเลย

บ้านนี้ 28w หายใจไม่อิ่ม ต้องพกยาดมตลอดค่ะ

คิดว่าเราเป็นอยู่คนเดียว ยังแอบคิดเลยแค่เดินหน่อยเดียวก้อเหนื่อยแล้ว

เราก็นิดว่าเราเป็นคนเดียวเหมือนกันค่ะ ทำไรนิดเดียวคือเหนื่อยแล้ว

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ แค่เดินก็เหนื่อยแล้ว ช่วงนี้เหนื่อยง่ายมากค่ะ

จริงค่ะ แค่เดินก็เหนื่อยแล้ว

ปกติค่ะ เราก็เป็น แค่เดินไปเข้าห้องน้ำยังเหนื่อยเลยค่ะ

ใช่ค่ะ เหนื่อยง่ายมาก

บ้านนี้ 29+2w เหนื่อยมากค้า กินเยอะยังเหนื่อยเลยค่ะ

จริงค่ะแม่ กินข้าวยังเหนื่อย

เป็นเหมือนกันค่ะ 28 +2 หายใจไม่สะดวก เหนื่อยง่ายค่ะ

ใช่ค่ะ แค่เดินเข้าห้องน้ำ หรือทำอะไรนิดหน่อยเหนื่อยง่ายมาก