87 ตอบกลับ

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ ขนดกเหมือนกันโดยเฉพาะหลังค่ะ เต็มแผ่นหลังเลยที่เดียว ได้สัก3เดือนก็เริ่มจางแล้วค่ะ ตอนนี้8เดือน ขนจางหมดแล้วจ้าา

เดี๋ยวก็ค่อยๆหลุดจ้า เคยอ่านเจอปกติจะหลุดไปตอน7-8เดือน แต่ก็มีที่เจอในทารกคลอดก่อนกำหนด เดี๋ยวก็จะค่อยๆหลุดไปเอง

บ้านนี้แรกเกิดก็เยอะมากค่ะ พอกลับบ้านมาได้อาทิตย์นึงเวลาอาบน้ำสังเกตว่าขนน้องร่วงติดฟองน้ำติดขอบกะละมังค่ะ

VIP Member

เดียวพอนานไปก้อจะล่วงเองค่ะแม่ ของลูกสาวตอนคลอดก้อเยอะมาก แต่พอนานๆไป เหมือนจะล่วงเองค่ะ

บ้านนี้พ่อกับแม่เป็นคนขนเยอะอยู่แล้วพอน้องได้เกือบเดือนโดนจับโกนเลยแอบเสียดาย🤧

เด๋วก้ร่วงค่ะ ลูกสาวบ้านนี้คลอดมาก้ขนเยอะค่ะ ตอนนี้สามเดือน หายไปไหนหมดไม่รุ้ค่ะ

บ้านนี้ออกมาใหม่ๆๆก้อเยอะเหมือนกันค่ะ เดือน สองเดือนผ่านไปเดียวก้อหายไปเองค่ะ

ลูกบ้านนี้ก็ขนเยอะค่ะ ทั้งแขน หู และหลัง ตอนนี้ขนที่ยาวๆเยอะๆร่วงออกหมดแล้วค่ะ

เดี๋ยวประมาน3-4เดือนก็หลุดหายค่ะแล้วผิวก็จะเนียนสวยบ้านนี้ก็เปนค่ะ.

เดี๋ยวก็ร่วงค่ะ บ้านนี้มีทั้งตัว แขน ขา หน้า ตอนนี้ 4 เดือนหลุดหมดแล้วจร้า