22 ตอบกลับ

บ้านนี้ 38 วีค ทีมตุลาค่ะ มีปวดหน่วงเวลาพลิกตัว เวลาลุกจากที่นอน บางทีแทบนั่งไม่ได้เลยค่ะเจ็บมาก น้องโก่งตัวบ่อยมากกว่าดิ้น

เจ็บท้องเป็นบางครั้งแล้วค่ะ เวลาเดินจะปวดหน่วงมากๆ แต่สักพักก็หาย ฉี่บ่อยมากท้องก็แข็งบ่อย เวลาเดินทรมานสุดๆเลย อยากแตกมาก

บ้านนี้ 38 3ทีมตุลาเหมือนกันค่ะ มีอาการปวดหน่วงๆนอนไม่ค่อยหลับลุกฉี่ตอนกลางคืนบ่อยมากค่ะแม่ แต่ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

38w4d ปวดหน่วงมากค่ะเหมือนจิมิจะแยกออก โก่งตัวบ่อยมากๆๆ ฉี่บ่อย นอนไม่ค่อยหลับ พลิกตัวลำบากทรมานสุดๆท้อง2ค่ะ

บ้านนี้กำหนด 25 ตุลาค่ะ 38+3 w มีอาการเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ น้องลงต่ำแล้ว แม่อยากคลอดมากค่ะ อึดอัด หายใจไม่อิ่ม🤣

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ ครบ 39w วันนี้ก็ยังไม่มีวี่แววจะปวดท้องคลอดเลย โก่งตัวก็บ่อยมากค่ะ

กำหนด21ตุลานี้ค่ะ มีปวดเหมือนเป็นประจำเดือน 3-4วันแล้ว แต่ยังไม่มีท่าทีว่าน้องจะออกมาเลยค่ะ รอๆๆๆๆ😂

ทีมตุลาค่ะเริ่มเจ็บหน่วงๆท้องน้อยร้าวก้นกบท้องปันแข็งบ่อยมากค่ะตอนนี้ได้37+5แล้วค่ะ

บ้านนี้39w6d พรุ่งนี้14ตุลา65ครบกำหนดคลอดแล้ว ยังไม่มีอาการ ลูกชายยังนิ่งอยู่เลยค่ะ😅

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ เงียบจนแม่ท้อแล้ว🤣😂

บ้านนี้21ตุลาคม. เงียบอยู่เลยยังดิ้นแรงๆๆมาก, ชอบดิ้นตอนแม่สวดมนต์

บ้านนี้กำหนด 24 ตุลา อยากคลอดน้องเเล้ว เเต่น้องยังเงียบอยู่เลย 😍