93 ตอบกลับ

10 พย.ค้าาป้าหมอบอกว่าได้ผู้ชาย ตอนนี้24+6w

24พฤศจิ​ไม่​รู้​เพศ​รอลุ้นตอนคลอดค่ะ💖

VIP Member

15-11-64 จ้า อัลตร้าซาวด์แต่ไม่เห็นจ้า หนีบ 🥰

บ้านนี้ยังไม่รู้เลย แอบเก่งมาก

20 พ.ย คะเพศชาย ตอนนี้น้องดิ้นแรงมาก😬🥰

1 /11 ผญค่ะ แอบตื่นเต้น อยากแตกแล้ววค่ะ

บ้านนี้2พ.ยค่ะ หมอบอกว่าผู้หญิงค่ะ

20พ.ย.คะ ยังไม่ทราบเพศ รอลุ้นตอนคลอด

ยินดีด้วยทั้งคู่คะ จะได้หญิงหรือชาย รอลุ้นอย่างเดียว ไม่ว่าได้อะไรก็ลูกของเรา🥰

ทีมพย. เตรียมของกันหรือยังค่ะแม่ๆ

บ้านนี้ก็9พ.ย เหมือนกันคะ ลูกสาว

บ้านนี้ 14 พ.ย. ลูกชายเช่นกันคร้า