93 ตอบกลับ

บ้านนี้ 28 พ.ย. ค่ะ ท้องสาม ลูกชายค่ะ จู๋โด่ ตั้งเเต่4เดือนเลยค่ะ

19 พ.ย.ค่ะ บ้านนี้ได้ลูกชาย โชว์ของตั้งแต่ 3 เดือนแรกแล้วค่ะ☺️

VIP Member

14 พ.ย. อัลตร้าซาวด์มาหมอบอกชาย60-70% ยังทราบเพสไม่ชัดเลยค่ะ

กำหนด 25 พฤศจิกายน ค่า ผู้หญิง ลุ้นๆๆอยากเห็นหน้าลูกสาว

เหมือนกันค่ะ อึดอัดตัวมาก อยากเจอหน้าแล้ว ผู้หญิงค่ะ

27พ.ยค่ะ มีคนทักว่าเป็นชายตลอดเเต่ซาวหมอบอกหญิง

9 พ.ย. เหมือนกันเลยค่ะ แต่ตอนนี้ยังไม่ทราบเพศเลย

VIP Member

บ้านนี้กำหนด10 พ.ย ค้า ได้ลูกชายเหมือนกันค้า🥰

บ้านนี้30พ.ย คะ คนที่2 หมอบอกว่าน่าจะผู้ชายจ้า

12 พฤศจิกา ผู้ชายจร้า หมอเห็นจู๋ทุกครั้งเลย