21 ตอบกลับ

บ้าน​นี้​ท้อง​ไว้เหมือนกัน​ค่ะ ท้อง​นี้​ ท้องที่6แล้ว​

หญิง​1ชาย2​ อีก2ท้องก้อแท้งค่ะ ท้องนี้ได้2เดือน​กว่า​แล้ว​ค่ะ​

เหมือนกันเลยค่ะ คนโตลูกสาว 6 ขวบ ตอนนี้ตรวจเจอ 2 ขีด💕💕

บ้านนี้หยุดกินยาคุมแค่เดือนเดียวก็ติดล้ะ ไวมาก🤣

บ้านนี้พี่3ขวบ น้องจะเก้าเดือนแล้วยุในครรภ์

พี่ สี่ขวบ น้องจะเก้าเดือนยุ่ในครรภ์คะ

บ้านนี้พี่ชาย3ขวบน้อง8เดือนยุในครรภ์

บ้านนี้พี่สาว3ขวบน้อง7เดือนยุในครรภ์

คนพี่ได้1ขวบ18พ.ค.ค่ะคนน้องมาแล้ว

Super Mum

จะได้เป็นเพื่อนเล่นกันค่ะ 😁

คนแรกแม่ผ่าคลอดหรือคลอดเองคะ

ผ่าค่ะ