79 ตอบกลับ

คลอด15กันยาค่ะ ลูกชาย 🤰🏻☺️เดือนเกิดของแม่เลย แม่13กันยา นี่คือของขวัญที่ส่งมาจากฟ้า❤️

23กันยาคือกำหนดค่ะ แต่หมอบอกว่าถ้าตั้งใจคลอดธรรมชาติ จะอยู่ระหว่าง 12-16กันยา

บ้านนี้มีปัญหาเรื่องเลือดตั้งแต่ตั้งครรภ์เลยค่ะ เลือดจาง ค่าเลือดน้อย ทานยาบำรุงเลือดตั้งแต่เริ่มตั้งครรภ์เลยค่ะ วันละ 2 เม็ด จนตอนนี้ก็ยังทาน 2 เม็ดค่ะ

VIP Member

22กันยาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลย น้องแอบไว้

ขอบคุณค่ะ

22 กันยาค่ะยังไม่รู้เพศเลยยย

ขอบคุณจ้า

15กันยาค่ะได้ญ.ค่ะตอนนี้27วีคแล้ววว

คลอดวันที่11กันยายนจ้า

นี้ 22 ก.ย ครับ ชายเช่นกัน

วันเดียวกันเลยค่ะ น้องหนักกี่กรัมแล้วค่ะ

22กันยาค่ะ รอลุ้นเพศค่ะ

8กันยายนค่ะ ตอนนี้ 28week.

กำหนดคลอด 17 กันยาจ้า