35สัปดาห์1วัน

บ้านไหน กำหนดคลอดเดือน พฤศภาคมบ้างจ๊ะ พัฒนาการของลูกในท้องเป็นยังไงบ้างเอ๋ยย..? แม่บ้านนี้ ท้องคนที่2ค่ะ กำหนดคลอดเดือน พ.ค วันที่20 แต่น่าจะไม่ถึงเดือนหน้า เพราะเจ็บหัวเหน่ามาก ท้องแข็งบ่อย เดินจะไม่ค่อยได้แล้วค่ะ ปวดไปหมด

27 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ

ของแม่นาาจะเป็นเมษาหรือป่าวคะ ของเราพึ้ง 31wกำหนด 10 พค

บ้านนี้13พ.ค ตอนนี้เริ่มมีเจ็บเตือนแล้ว

ของเรา35วีค แต่ทำไมกำหนดคลอด16เมษา งงค่ะ

ของเรา22พ.ค. ยังไม่มีอาการอะไรเลย

ของเรา35w+5d แล้ว กำหนดคลอด11 เมษา จ้า

บ้านนี้ก้35+1ออกเมษานะ

35 วีค 2 วัน 15 เมษา