2 ตอบกลับ

บ้านนี้นมดูแลคคือเป็นนมที่ถูกที่สุดแล้วน่ะคะ บ้านนี้สั่งกล่อง320กรัม กล่องละ100-103บาท แพมเพิสก็ของเบบี้เลิฟ ตอนน้องยังไม่คว่ำใส่รุ่นอีซี่เทป สั่งถุงใหญ่สุดอ่ะค่ะถุงละ 315บาท พอน้องเริ่มควาำเปลี่ยนมาเป็นแบบเดย์ไน?แพลนถุงเขียว สั่งเดือนละ2ลัง 2ลัง650บาท ตอนนี้ลูกสาว8เดือน นมผงกล่อง320กรัม เดือนหนึ่งหมดไป12-13กล่อง แพมเพิส1เดือนหมด2ลัง รวม กะไว้เลย2,000บาทต่อเดือนค่ะ บ้านนี้สั่งของจากshopeeค่ะ ไม่เคยชื้อร้านแถวบ้านเพราะร้านแถวบ้านขายเอาแพงกว่าใน shopeeไป เกือบร้อยบาทก็มีค่ะ ขนาดรวมค่าจัดส่งแล้วยังถูกกว่าร้านแถวบ้านเลยค่ะ

VIP Member

แล้วแต่ว่านมยี่ห้ออะไรค่า ค่าใช่จ่ายต้ำๆเราว่า สามสี่พันค่ะ