76 ตอบกลับ

กำหนด24ธันวาค่ะ #ลูกสาว #ท้องแรก ตื่นเต้น

😊ยินดีด้วยจร้า..ตื้นเต้นเหมือนท้องแรกเลยคะ..เข้าไปเห็นน้องๆในห้องคลอด..คือหลงรักความน่ารักของพวกเขาเลยจร้า

กำหนดคลอด31 แต่ได้ผ่า18ธันวานี้จร้า

ขอบคุณค่ะ

7ธันวาคมบ้านนี้ได้ลูกชายเหมือนกันค่ะ

ท้องสองตื่นเต้นกว่าท้องแรกอีกค่ะ5555

ลูกสาวคนแรกคะ แม่อยากคลอดเองค่า ♡ \/

👍สู้ๆนะคะ😊

บ้านนี้27ธันวาค่ะ #ลูกสาว คนแรก👧🏼❤

กำหนด12ธันวาค่ะ ผญ รอหมอนัดวันผ่า

ได้ลูกสาวค้าา กำหนดคลอด24ธันวา❤️

27 ธันวาคม คลอดธรรมชาติ ลูกสาวจ้ะ

ขอบใจจร้า

ลูกชายค่ะกำหนดคลอด 20 ธันวา

ได้พ่อมาเต็ม ๆ ❤️