156 ตอบกลับ

ใช้ตลอดตั้งแต่ท้องอ่อนๆ แต่เริ่มแตกตอน26วีคค่ะ >

ใช้เหมือนกันคะตอนี้31วีคแล้วก้อยังมั่ยแตกลายคะ

เราใช้น้ำมันมะพร้าวตอนนี้ 36 วีคยังไม่แตกเลยคะ

VIP Member

ใช้นีเวียเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ 33+5. ยังไม่เเตกค่ะ

เบบี้ออยจร้า 6เดือนแล้วยังไม่แตกเลยจร้า

ใช้เหมือนกันค่ะ nivea , palmer's , น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็น

ใช้ตัวเดียวกันเลยค่ะ คลอดแล้วไม่มีแตกลายค่ะ

บ้านนี้ก็ใช้นีเวียค่ะ ท้องมาแตกลายเดือนที่9

ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นค่ะ ยังไม่แตกลาย

บ้านนี้ใช้ตัวนี้เหมือนกันค่ะ แต่ไม่รอดค่ะ