13 ตอบกลับ

ใช้ปาล์มเมอร์เหมือนกัน ลงออยหลังอาบน้ำ ตัวหมาดๆ แล้วทาทับด้วยครีมอีกชั้น ส่วนตัวโลชั่นใช้มาตั้งแต่ 2 เดือนเลยค่ะ ปรับผิวไว้รอการขยาย ตอนนี้ 8 เดือนแล้ว ยังเนียนกริ๊บ 😉 ลุ้นทุกวันอย่าแตกนะ เพราะรู้สึกว่าช่วงนี้เหมือนโตขึ้นรายวันเลยค่ะ

ใช้แบรนด์นี้เหมือนกันค่ะทาตั้งแต่รู้ว่าท้องแต่ไม่รอดค่ะ มาแตกตอนเดือนที่ 8 แต่ถ้าไม่ใช้เลยคาดว่าจะแตกมากกว่านี้ค่ะ

ใช้ดีจริงค่ะ แต่มีช่วงนึงที่ลืมใช้ ลายมานิดนึง เลยเอาออยทาเพื่อหยุดการแตกไม่ให้เยอะไปกว่าเดิม

กลิ่นหอมดีค่ะ ชุ่มชื้นดี ตอนนี้8เดือนยังไม่แตกลาย แต่ก็ยังไม่แน่ใจ กลัวลายตอนโค้งสุดท้าย😆

บ้านนี้แตกตอนจะเข้า8เดือนไม่รอดค่ะ อยู่ที่ผิวขแต่ละคนจิงๆๆๆแม่ยอมแล้วววว🤦‍♀🤦‍♀🤰🤰🤰

แตกไม่แตกขึ้นอยุ่กับผิวแม่ด้วยนะคะ บางคนผิวท้องบาง ก็ไม่รอด บ้านนี้ก็ไม่รอดจ้า

เราใช้ตั้งแต่ก่อนตั้งครรภ์ทั้งเซท พอท้องได้4เดือนแตกค่ะ เอาไม่อยุ่

บ้านนี้ถ้าแต่ออยของยี่ห้อนี้เหมือนกันค่ะ รอดูหลังคลอดอีกที

บ้านนี้ท้องไม่แตกแต่ก้นกับขาไปแล้วจ้าทาอะไรก้เอาไม่อยู่😂

shopee lasada ค่ะ 3 หลอด 1000 นิดๆ วัตสันหลอดละ 495 บาท ปาดเหงื่อค่ะ 😂