88 ตอบกลับ

ตื่นเต้นแทนคุณแม่ๆกันจังจะได้เจอหน้าน้องๆแล้ว บ้านนี้ยังอีกนานเลย ดีใจด้วยนะคะแม่ๆทุกคนที่ใกล้จะเจอน้องแล้ว ขอให้แข็งแรงปลอดภัยกันทุกคนนะจ๊ะ😍🥰😘

เตรียมตอน37+ พอ38+ก็คลอดน้องเลยค่ะ​ ที่บ้านบอกไม่ให้เตรียมไว้กลัวน้องคลอดก่อนกำหนด แม่เลยเตรียมของไว้ใกล้คลอดค่ะ​ ตอนนี้น้องได้2เดือน4วันแล้วค่ะ

เตรียมตั้งแต่ซาวน์เจอตัวน้องเลยค่ะ 5555 ทยอยๆซื้อไป นึกอะไรขึ้นได้ก็จดๆไว้ก่อน ท้องแรกเข็ดแล้วค่ะ เตรียมช้า พอถึงเวลาขาดหลายอย่างมาก วุ่นวายหมด

เตรียมครบทุกอย่างตั้งแต่ 30 วีค ท้องสองก่อยังตื่นเต้นอยุ่ อุปกรณ์อย่างอื่นใช้ของเก่าลูกคนแรก ประหยัดหน่อย

บ้านนี้ หกเดือน แล้ว กำลังเริ่มเตรียมค่ะ🤗 ตื่นเต้น เห็นของอะไรน่ารักๆ ก็อยากได้ให้ลูกไปหมด😍

😁😁😁

35 w ค่ะ เตรียมเท่าที่จำเป็น เสื้อกับผ้าอ้อมก็เท่าที่จำเป็น 😫 จำเป็นต้องซื้อแค่นี้ งบหมด 😫😫😫😫

เหมือนกันค่ะไม่ซื้อเยอะ เด็กโตไวด้วย เก็บไว้ตอนโตอีกที่

36w ยังไม่ได้ซักเลยค่ะ​ แม่ทำงานด้วยพอวันหยุดก็เหนื่อยอยากพัก​ ลีลาจน36w นั่งยากแล้วค่ะ

เตรียมตั้งแต่รู้เพศเลยค่ะ ซื้อแล้วเก็บไม่ให้เห็นค่ะ ตอนนี้จะ 8 เดือนแล้ว

บ้านนี้30วีคเริ่มเตรียมแล้วจ้าบ้านนี้คุณพ่อตื่นเต้นกว่าคุณแม่อีกจ้า555

บ้านนี้36+1วีคค่ะ เหลือไม่กี่อย่างค่ะแต่ผ้ายังไม่ได้ซักเลยจร้าา😂😅