6 ตอบกลับ

บ้านนี้ทั้งเท้าทั้งมือเลยค่ะแถมนิ้วล็อกตลอดด้วย ปวดหลัง ปวดเอว มาหมดเลยค่ะ 36 1

เมื่อตอนกลางคืนมาอาการเดียวกันเลยเเม่ ปวดไปหมดทั้งตัว พลิกตัวก็ปวด🥲

บ้านนี้ไม่บวมแต่ปวดหลังมากกกกค่ะปวดแบบนอนไม่ได้ 37+6 วีค

บ้านนี้ปวดไปถึงแขนคอ ตาเลยค่ะล่าสุด😢

บ้านนี้35+5มือเท้าไม่บวมเลยค่ะมีแต่น้ำหนักขึ้น😅😅

ทั้งน้ำหนักขึ้น ทั้งปวดไปหมดเลยค่ะเเม่

บ้านนี้เท้าบวมแต่มือไม่บวมคะเป็นๆหายๆ35+3วีคค่ะ

บ้านนี้เหมือนไฟช็อตที่มือเลยค่ะ😭

บ้านนี้เท้าบวมค่ะ แต่ส่วนอื่นปกติคะ

ไม่ปวดคะ

บ้านนี้ยังไม่เป็นเลยค่ะ