141 ตอบกลับ

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ ปวดฉี่ทั้งคืนใกล้คลอดเหมือนกันค่ะ20มีนา

ท้องใสกิ๊ก ไม่มีรอยแตกเลย คุณแม่ทำยังไงคะถึงไม่แตกไม่ลาย

เป็นแบบใหนคะแม่รบกวนขอดูรูปหน่อยคะ

กำหนด3มีนาไปหาหมอวันนี้หมอบอกหัวน้องย้งอยุ่สู้ยุ่เลยค่ะ

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

18 มีนาเหมือนกันคะ วันที่5มีนาหมอนัดกระตุ้นปากมดลูกแล้วคะ

สู้ๆจ้าแม่ ไกล้แล้ว

บ้านนี้14มีนาจ้ามีแต่เจ็บเตือนไม่มีเจ็บคลอดจริงๆชักที

กำห​นด​คลอด​วันเดียว​กันเลย​ค่ะ ยังไม่มีอาการอะไรเลย

17 มีนาเงียบกริบ แต่ลุงหมอบอกว่าต้นมีนาน่าจะคลอดล่ะ

บ้านนี้27/2/63น้องเงียบมากเลยต้องเปลี่ยนเป็นทีมมีนาแทน🤣

สู้ๆค่ะแม่

กำหนด24 คะ หายใจไม่ทั่วท้องเลยคะ เหนื่อยง๊ายยยยง่ายยย

14 มีนาค่ะ หมอไม่นัดเร่งคลอดเลย เครียดมากอยากคลอดแล้ว

บ้านนี้กำหนดคลอด 16 มีนนา แต่นัดเร่งคลอดวันที่ 6 นี้ค่ะ