64 ตอบกลับ

เท่ากันเลยแต่ยังไม่แตกสักที อยากแตกแล้วท้องสองค่ะ

กำหนดผ่า19มิถุนายน​ แต่ตอนนี้แม่จะไม่ไหวแล้วคะ

กำหนด13 มิถุนายน เจ็บท้องตอนตี4 กำลังไปรพ.จ้า

4มิถุนา เงียบเลยแม่เริ่มกังวลนิดๆแล้ว☹️

บ้านนี้ กำหนดคลอด 15 มิ.ย. แต่น้องแตกก่อน 31 พ.ค.

น่ารักน่าชังจังเลยคะ 🥰

อยากแตกอยากเจอแล้วเหมือนกันค่ะ14มิถุนายนค่ะ

บ้านนี้ 28 มิถุนายน ค่ะอยากแตกแล้วเหมือนกัน😇

จร้า😊😊😊😊

บ้านนี้ยังเงียบยุเลยค่ะ ไม่มีอาการใดๆค่ะ

ค่ะ ✌️✌️

36+3 ค่ะ นัดผ่า 19 มิย. นี้ อึดอัดแน่นมากเลยจ้า

แอบแตกไปแล้วคะ กำหนดคลอด 7/6/63 แต่คลอด 28/5/63 😅😅

ดีใจด้วยนะค่า ขอไห้เลี้ยงง่ายๆ💪🏻