65 ตอบกลับ

19มกรา มีมูกเลือดออกนิดเดียว รออาการปวดท้องถี่ๆก่อนละค่อยไปจ้า ไปมารอบ1หมอบอกเปิดเซนเดียวเลยให้กลับบ้าน ไม่อยากไปรอเปื่อยอีกคะ

แล้วหมอนัดอีกทีวันไหนคะ

คลอด15มกราตามที่นับไว้เองค่ะ แต่น้องอยู่ในตู้อบพร้อมกับเครื่องออกซิเจน เพราะค่าออกซิเจนไม่คงที่😢😔

บ้านนี้เลยกำหนดๆ 13 มกรา แล้วจ้า เมื่อวานมีมูกเลือดไป รพ.มา เปิด 1 เซนแบบหนาอีก หมอให้กลับบ้าน

ของหนู39w+1วัน..ยังเงียบยุเลยจ้า..วันที่22ที่จะถึงนี้หมอนัดไปนอนโรงบาลฉีดยาเร่งคลอดจ้า

27 มกราคม ยังเงียบอยู่เลยค้ะ😬

37+6บ้านนี้ทรมานมากค่ะแม่เดินเหินลำบากปวดทุกส่วนท้องแข็งบ่อยหมอนัดคลอด31มค.

บ้านนี้กำหนดคลอด12มกรายังไม่มีวี่แววเลยค่ะ ปากมดลูกก็ยังไม่เปิด😂

บ้านนี้ 38+6 ตอนนี้กำลังสังเกตุการปวดค่ะ น้องปวดเตือนมา 2 รอบแล้วว

เงียบเลยจ้าา กระตุ้นก็แล้วถ้าไม่ออกวันที่21แอดมิทผ่าเลยค่ะ

555มีแค่อาการท้องแข็ง แต่ไม่ปวดท้อง ตั้งตารอทุกวันก็ไม่ยอมออกมาสักที😅

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้เงียบไม่มีวี่แววอะไรเลย

เลยกำหนดคลอด2วันแล้วค่ะไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลยค่ะกังวลมาก