52 ตอบกลับ

พฤศจิเหมือนกันเลยค่า แต่ยังไม่รู้เพศชัดเลยหมอบอกว่าน้องหนีบขาไว้🤣

บ้านนี้ก็ผญ.ค่ะ2คนแรกได้ลุกชายท้องนี้ได้ผญ.สมใจค่ะคลอด17พ.ย ค่ะ

ดีใจด้วยนะคะแม่❤️

บ้านนี้้ท้องแรก​ 22​ พฤศจิกายน​ #ได้ลูกชาย​ค่ะ​ 🥰🥰

แบบนี้น่าจะผู้หญิงนะคะแม่ บ้านนี้ก็ได้ลูกสาวค่ะ🥰🥰

ยินดีด้วยนะคะแม่🥰

TapFluencer

บ้านนี้ 16 พฤศจิกายน ลูกสาวค่ะ รู้ตั้งแต่ 12 w แล้วค่ะ

บ้านนี้ซาวด์รอบแรก คุณหมอก็ลงว่าหญิงเช่นกันค่ะ

แม่บ้านนี้หมอบอกได้ลูกสาวเหมือนกันลุ้นมากๆค่ะ

TapFluencer

บ้านนี้ 3 พ.ย. ได้เพศหญิงค่ะ เราเจาะน้ำคร่ำค่ะ

คนแรกชาย คนนี้หญิงทีมพฤศจิกายนเหมือนกันจ้า

บ้านนี้ได้ลูกสาวจ้า ทีมพฤศจิกายนเหมือนกัน