29 ตอบกลับ

หมอให้ฟังตอนฝากครั้งแรก8สัปดาห์​ค่ะ​ได้ฟังทุกเดือน​ แต่เรามีเครืองฟังเองด้วย วันไหนน้องไม่ค่อยดิ้นก็จะเอามาเช็คดูค่ะ​ 😁

บ้านนี้16wแล้วยังไม่ได้ยินค่ะไปหาหมอมาวันนี้หมอจะฟังก็ไม่ได้ยินหมอบอกน้องยังเล็กฝากโรงพยาบาลรัฐว่าจะไปคลินิกดูค่ะ

บ้านนี้หมอเริ่งฟังเสียงหัวใจตอน14week ได้ฟังทุกครั้งที่หมอนัดจนตอนนี้ได้35+1แล้วคะ

ฟังตั้งแต่ครั้งแรกตอน5วีค ค่ะ และฟังทุกครั้งที่หมอนัด รพ รัฐ

ฟังครั้งแรกตอน5วีค ไม่ได้ยินเสียงเพราะน้องยังตัวเล็กมาก และปัจจุบัน28+5วีคก็ยังฟังอยู่แต่ไม่ได้อัตราซาว์ ค่ะ แต่ดีหน่อยอิแม่ฝากคลีนิค เพิ่มค่ะเพื่อความสบายใจทั้งภาพทั้งเสียงชัดแจ๋ว

6วีค4วัน ได้ยินเสียงหัวใจ และคุณหมอเปิดให้ฟังทุกเดือนค่ะ

คุณหมอเปิดให้ฟังตอน7wค่ะ หลังจากนั้นก็เปิดเช็คให้ตลอดนะ

VIP Member

ฟังตั้งแต่ครั้งเเรกที่ฝากครรภ์ละค่ะ

ครั้งแรก18วีค ครั้งที่2 26วีคค่ะ

VIP Member

ฟังทุกครั้งที่หมอนัดเลยค่ะ

เพิ่งได้ฟังเมื่อวานค่ะ 31+2weeks