17 ตอบกลับ

บ้านนี้ก็ดิ้นเก่งตั้งแต่เริ่มประมาน18วีคจนตอนนี้ก็ยังดิันเก่งเหมือนเดิมและกว่าเดิมแถมพัฒนาการก็เริ่มเพิ่มขึ้นเหมือนคุยกันรู้เรืีองอ่ะค่ะ....เมื่อคืนพ่อเขาเอามือแตะที่ท้องแล้วบอกว่าขอแตะมือหน่อยตัวเล็กนี่เตะมือพ่อรัวๆเลยค่ะตอนนี้33w3dละค่ะ

ใช่ค่ะ บ้านนี้ต้องรออีกนานเลย ยิ่งนับเดือนยิ่งตื่นเต้น

บ้านนี้ลูกอ่อนโยนกะแม่มาก สุภาพบุรุษมาก นิ่มๆค่อยๆดันเป็นคลื่นๆ แต่บางวันไม่รู้ตกใจรึอะไร สะดุ้งขึ้นมาแม่ตกใจด้วยก็มี😂 แล้วแต่อารมณ์เค้าค่ะ ส่วนใหญ่จะนุ่มนวล 37วีคแล้ว ที่เค้าคับแคบแล้ว

แม่บ้านนี้รับมือไหว เพราะฮาร์คอตั้งแต่เนิ้นๆ 555

27 wks ลุกสาว ดิ้นแรงเหมือนกันค่ะแม่ จนรู้สึกเจ็บแปล้บๆที่ชายโครงด้านขวา คิดว่าลุกคนกลับหัว ส่วนที่ถีบคือเท้า วันนี้ไป ANC ตามนัด U/S ชัดเจนเลยค่ะ เท้าเต็มๆที่ถีบ แถมถีบโชว์ป้าหมออีก 😂😂😂

27วีคเหมือนกันค่ะ ดิ้นแรง นานๆจะดิ้นที ถ้าดิ้นนี่ท้องโย้สั่นสะเทือนรุนแรงมากค่ะ แต่ชอบโก่งตัวปูดซ้ายขวาบ่อยมากๆ ชอบเตะต่ำๆแทบฉี่เล็ดค่ะ ต้องอั้นไว้ให้ดี 555 ได้ลูกสาวค่ะ

เหมือนกันค่ะ กดถ่ายจะนิ่งมาก พอตอนเผลอนี่ดิ้นแรงจริงๆ ถ่ายไม่เคยทันค่ะ เราดิ้นต่ำค่ะเพราะเท้าน้องอยู่ล่าง ดิ้นทีต้องอั้นฉี่ไว้ให้ดี เหมือนฉี่จะเล็ด 555

บ้านนี้ก็ลูกชายค่ะ ดินเก่งตั้งแต่ 19 วีค สงสัยจะซ้อมบอล 😅😅😅 ตอนท้องแรกลูกสาวเรียบร้อยดิ้นแต่พองาม 😁😁😁

แม่ของเราบอก ลูกผู้ชายจะดิ้นแรงกว่าผู้หญิง

ผู้ชายเหมือนกันค่ะ 26weekแล้วตอนนี้ดิ้นเก่ง..เหนได้ชัดค่ะ..รับรุ้ได้เพิ่มขึ้นมากๆค่ะ..ท้องโก้งเปงสันเลย

บ้านนี้ต๊อดๆแต่ต๊อดทีรุ้สึกทุกรอบ บางทีก็โกงตัว เป็นลูกจนแข็ง. บ้านนี้เริ่มดิ้นแล้ว19+5เองค่ะ5555

บ้านนี้เคยโดนถีบซี่โครงด้วยค่ะ เจ็บแปลบๆเลย

บ้านนี้แต่ก่อนอยากรู้มากว่าลูกดิ้นเป็นยังไง ตอนนี้ 7เดือนกว่าแล้ว รู้ซึ้งเลยค่ะ 😂

บ้านนี้สัมผัสได้ตั้งแต่5เดือนค่ะ ดุกๆ

24วีคไม่หลับไม่นอนเลยค่ะ แม่นอนอยู่พ่อมาจับท้องก็ดิ้น ดิ้นแรงด้วยค่ะ😂

เราอยากนอนพ่ออยากหยอกลูก😪😥😵

ดิ้นแรงเหมือนกันค่ะแม่ดิ้นทั้งวันทั้งคืนตอนนี้22weekผู้ชาย ค่ะ🤗