28 ตอบกลับ

อยากเเตกเหมือนกันเลยค่ะเเม่ 38+4วีค อึดอัดบ่ไหวเเซ้ว😅

ใช่คะแม่ น้องไม่มีวี่แววเลย

39+2ยังรอน้องเลือกวันเกิดอยู่เลยค่ะ😂

เราก็รอ น้องเลือกวันอยู่เหมือนกันคะ ท้องก็ยังไม่ลดต่ำเลย 39+1

37วีคก็อึดอัดไม่เบาเลยจ๊ะแม่ ลุกนั่งนอน ลำบากมาก

สุ้ๆจ้า

แม่บอกพ่อให้ไปตามน้องออกมาได้แล้วค่ะ 😅😅😅

พี่อยากตาม แต่อิแม่ไม่ไหว เจ็บจิ'มิ หายใจก็ลำบาก 😂

บ้านนี้กำหนด25ตุลา แอบแตกแล้วค่ะ37+6 แตก10ตุลา

ทางนี้ยังเลยค่ะ39แล้วเงียบมากเลยค่ะคุนแม่

ลุ้นไปด้วยกันคะ

บ้านนี้กินสับปะรด+นั่งท่าผีเสื้อ คลอด37+3

บ้านนี้กำหนด17ตุลาแอบแตกเมื่อวันที่8จร้า

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ลุ้นทุกวันเลย

14ตุลามีเเต่เจ็บท้องหลอกอยู่เลยค่ะ

หมอนัดนอนโรงพยาบาลวันที่20ค่ะ

บ้านนี้24ตุลายังเงียบอยู่เลยค่ะ