22 ตอบกลับ

34+2วีคค่ะบ้านนี้ มีท้องแข็งเวลาเดินเยอะๆ ให้นอนก็นอนไม่ค่อยหลับค่ะ ลูกดิ้นทีปวดซี่โครงไปหมดเลยค่ะ 😂

ทีมสิงหาค่ะ.. อาการเดียวกันเลยค่ะ ทรมานสุดตอนท้องแข็งเพราะเวลาท้องแข็งจะปวดร้าวไปถึงจิมิเลยค่ะ

บ้านนี้เจ็บหัวหน่าวมากเลยค่ะ ปวดซีกด้านซ้ายช่วงเอวลงมาเวลานอนลำบากมากค่ะปวดมากๆเลย 😩

บ้านนี้31+5 มีเจ็บเตือนบ้างแล้วค่ะ ดิ้นจนแม่เจ็บชายโครงไปหมด ทีมสิงหาเหมือนกันค๊า❤

บ้านนี้33วีค ยังทำงาน ยกของ เดินเยอะ ปกติอยู่ค่ะ มีปวดร้าวตรงหัวเข่า😥

บ้านนี้37+3ตอนนี้แทบไม่อยากขยับตัวแล้วค่ะลุกทีร้าวไปทั้งตัวค่ะ

บ้านนี้32 เหนื่อย ปวดเมื่อยไปทั้งตัว กินข้าวยังไม่มีแรงกินเลย 😅

ทีม สิงหาคม ทางนี้ปวดมดลูกมากค่ะ จนบางทีเหมือนมดลูกจะฉีกเลย

สิงหาเหมือนกันเลยค่ะแม่ ตื่นเต้นแทนคุณแม่กับตัวเองจังเยย😍

บ้านนี้ ดิ้นจนแม่เจ็บไปหมด แล้วคะ