9 ตอบกลับ

VIP Member

กลับแล้วจ้า ของเรากลับตั้งแต่ 31 เลย แต่หมอก็บอกว่าช่วงนี้ยังอาจจะกลับไปกลับมาได้อยู่ จะให้นิ่งจริงๆก็หลัง 34 ไปแล้ว

บ้านนี้32วีคยังไม่รู้เหมือนกันคะอัลตร้าซาวด์เดือนหน้าเหมือนกัน

บ้านนี้31วีคยังไม่ทราบเหมือนกันรอซาวด์เดือนหน้าคะ

บ้านนี้31w เพิ่งซาวเมื่อวานลูกชายกลับหัวละค่ะ

บ้านนี้ไปซาด์วตอน 32 ยังไม่กบับเลยค่ะ

บ้านนี้​ 3​7​w​ยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่29วีคเลยค่ะ

VIP Member

บ้านนี้น้องกลับหัวตอน31wk. ค่ะแม่

กลับแร้วคะ