42 ตอบกลับ

39w ยังเงียบอยู่เลยค่ะแม่ เข็บท้องเตือนครั้งเดียวเอง อยากแตกแย้วววว

เหลือเวลาอีก 9 วันยังเงียบกริบยุเลย อิแม่อยากแตกจะแย่แล้ว

39+2ยังเงียบๆอยู่เลยค่ะ ไม่มีวี่แววจะออกเหมือนลูกคนอื่น😂

VIP Member

บ้านนี้อีก17วันคะ หมอบอกคลอดได้แล้วแต่ยังเงียบอยู่เลย 😅

บ้านนี้ผ่าคลอดแล้ว​ เด็กไม่กลับหัว​ ผ่ากระทันหันมาก​

39วีคพอดีเป๊ะค่ะ เจ็บเตือนกวนแม่บ่อย 😣😣 อยากแตกแล้วจ้า

แม่ก็เหมือนกันนะคะ แข็งแรงๆ คลอดง่ายๆจ้า 🥰

คลอดแล้วจ้า กำหนดคลอด 17 กรกฎา แต่คลอด 30 มิถุนา 37+3 w

บ้านนี้ 39+3 week อีก 5 วันถึงกำหนด ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้แตกแล้วจ้า กำหนด10ก.ค. ผ่าคลอด3ก.ค.ค่ะ

วันเดียวกันเลยค่ะ บ้านนี้มีแค่เจ็บเตือน😂