31 ตอบกลับ

TapFluencer

บ้านนี้ได้ pfizer มา 2 เข็มแล้วค่ะ เข็มแรก อายุครรภ์ 35w เข็มที่ 2 คลอดมาได้ 8 วัน 😊

บ้านนี้ฉีดครบ2เข็มแล้วค่ะ ซิโนแวค&แอสตร้า น้องดิ้นปกติดีค่ะ ☺️

บ้านนี้ยังไม่ฉีดค่ะ ใกล้คลอดแล้ว เดี๋ยวคลอดเสร็จค่อยฉีดค่ะ 37+6

บ้านนี้ยังไม่ได้ฉีดเลยจ่ะ เดี๋ยวคลอดเสร็จ ค่อยไปฉีด

ทางนี้หมอไม่แนะนำให้ฉีดค่ะ 34วีค(เยอรมัน) ค่ะ😊🙏

บ้านนี้25วีค ฉีดสูตรไขว้ น้องก็ดิ้นปกติดีนะคะ

แอสตร้าค่ะ อาการหลังฉีดปกติคะ ไม่มีไข้ มีปวดหน่วงๆตรงที่ฉีดนิดหน่อย ส่วนน้องดิ้นดีปกติเลยจ้า

ยังไม่ได้ฉีดเลยตะว่าจะรอคลอดน้องก่อนคะ

เราไม่กล้าฉีดเเม่เราบอกคลอดก่อนค่อยฉีด

บ้านนี้ไม่กล้าฉีดเหมือนกันคะรอคลอดก่อน

บ้านนี้22w+1ยังไม่ฉีดเลยจ้า ไม่กล้าฉีด