50 ตอบกลับ

บ้านนี้24วีคคะเเต่น้ำหนักขึ้นมาโลนึงคะเเต่ลูกน้อยตามเกณฑ์ดีคะ

บ้านนี้มีเเพ้ท้องอยุ่บ้างบางครั้งคะ

บ้านนี้น้ำหนักขึ้นเยอะยูค่ะ แต่ลูกน้อยน้ำหนักตามเกณฑ์ปกติค่ะ

ก่อนท้อง53 ตอนนี้อีก4วันจะ7เดือน58ค่ะพึ่งมาขึ้นตอน5เดือนกว่า

น้ำหนักก่อนท้อง 45 26w 5d น้ำหนักขึ้นมา5โล ลูกน้อยหนัก1กิโลค่ะ

บ้านนี้26วีคนำ้หนักเท่าเดิมแต่น้องนำ้หนักตามเกณฑ์ค่ะ

บ้านนี้ขึ้นมา 7 โล ตัวเล็กเกณฑ์ตัวเล็กเกณฑ์ทะลุเป้าคะ

26w แม่+8kg ลูกเอาไป 983g 🤣 หมอบอกให้เริ่มคุมการกินแล้วจ้า

บ้านนี้ 24 วีค ลูกน้ำหนักปกติ แม่น้ำหนักขึ้น 10 โลค่ะ

26+1w แม่ขึ้นมา4โลค่ะ ดิ้นเก่งมาก ลูกสาวท้องสองค่ะ😊

ทีมกันยาค่ะ น้ำหนักแม่ขึ้นมา4โลค่ะ #ท้องสองค่ะ