3 ตอบกลับ

บ้านนี้ถึงเลือกทำยันคลอดไปเลยค่ะ จะได้ไม่ต้องพูดแบบนี้ ตอนนี้31 วีค กะลาทีเดียวตอนคลอดเลย บอกเจ้านายไว้แล้ว😂😂 พัก3เดือนก็กลับมาทำต่อ ลาคลอดยังมีเงินเดือน จาก ปกสค จากบ. ใครก็ว่าไม่ได้ แม่สุ้ๆนะคะ เราเข้าใจความรู้สึก เราเคยเจอแบบนี้จนเราเป็นโรคซึมเศร้าเลย

VIP Member

เค้าอาจจะเหนื่อยค่ะ เราออกงานตั้งแต่32วีคแฟนเราก็ต้องหาเงินเพิ่มเราคอยดูแลเรื่องงานบ้านกับข้าวแบ่งเบาเค้าค่ะเค้าอยากไปดื่มกับเพื่อนก็ให้ไปค่ะตอนนี้เหมือนเค้าจะเกรงใจเรามากกว่าเริ่มบ่นๆว่าท้องโตไม่ให้ทำงานหนักแล้วค่ะ

สุ้ๆค่ะแม่ บางทีเขาอาจจะเครียด ค่อยๆคุยกันค่ะ