8 ตอบกลับ

ไม่เกี่ยวเลยค่ะ การดูการดิ้นของลูกไว้ดูว่าลูกยังมีชีวิตอยู่ปกติไหมคะ แบบให้ดูถ้าไม่ดิ้นนานหลายชั่วโมง ลูกอาจจะเกิดความผิดปกติเช่นรกพันคอลูก ประมาณนี้ค่ะไม่เกี่ยวกับเพศ ถ้าอยากทราบเพศไวๆต้องตรวจนิฟตี้หรือเปลี่ยนที่ซาวด์ค่ะ

ไม่น่าเกี่ยวนะคะแม่ ของเราผู้หญิง ดิ้นดีและดิ้นแรงมากๆเลยค่ะ ตอนนี้ 26 วีค หมอบอกว่าเป็นเพราะน้ำคร่ำเยอะค่ะ น้องเลยดิ้นไปได้ทั่ว

บ้านนี้ผช มาเป็นช่วงๆ บ้างทีก็เบาบ้างทีก็แรงแล้วแต่อารมณ์ของเคาด้วยค่ะ😂

ท้องแรกลูกสาว ดิ้นเบาๆ ตอนนี้ท้องลูกชาย ดิ้นบ่อยกว่า แรงกว่าค่ะ

VIP Member

ส่วนตัวว่าไม่เกี่ยวนะคะ ดิ้นเยอะบ้านนี้ก็ได้ผญคะแม่

จะดิ้นน้อยหรือดิ้นแรงไม่เกี่ยวกับเพศเลยนะคะ

เหมือนกันค่ะแต่ท้อง2เป็นผุ้ชายดิ้นน้อย

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ ไม่มีคำว่าเบาเลย5555