10 ตอบกลับ

บ้านนี้กำหนด18เหมือนกันค่ะ แต่แตกวันที่10 ปากมดลูกไม่เปิด ไม่ปวดท้อง ไม่ท้องแข็ง น้ำคร่ำน้อย สรุปผ่าค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด18เหมือนกันค่ะ ไปหาหมอตรวจปากมดลูกไม่เปิด พรุ่งนี้ส่งตัวไปโรงบาลรัฐค่ะแม่ๆ

40 วีค กำหนดคลอดวันนี้ 19 ก.พ. กระตุ้นมาแล้ว ก็ยังเงียบเหมือนแม่เลยคะ

40+1 เหมือนกันคะ เงียบมากโดนกระตุ้นไปรอบนึง เงียบมากคะแม่

เหมือนกันเลยค่ะ40+1แล้วยังม่มีวี่แววว่าจะออกเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะแม่ 40+3แล้ว ยังเงียบอยู่เลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ แต่ยังม่เจ้บท้องค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะกำหนด18ก.พยังเงียบยุเลย

40+1ยังไม่มีอาการเหมือนกันค่ะแม่

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่