180 ตอบกลับ

ทีมสิงหาเหมือนกันค่ะ ไม่ค่อยแพ้แล้ว แต่ก็ไม่ค่อยอยากกินอะไรเลยค่ะ นน.ก็ยังไม่ขึ้น ท้องอืดไม่หายซักทีค่ะ 😄

อาการเดียวกันเลย😀

VIP Member

หมอนัด11สิงหาคม​คะ​ มีเบื่ออาหารคะ​ น้ำหนักขึ้นมา3​โล ยังอยากกินของเปรี้ยวๆอยู่​ แต่ไม่อ้วกแล้วคะ​ ❤️

ทีมสิงหาเหมือนกันจ้า ตอนนี้3เดือนแล้ว ไม่เคยแพ้ท้องเลย มีแต่คนบอกโชคดี สู้ๆไปด้วยกันนะคะแม่

25สิงหาค่า ไม่แพ้อะไรเลย หิวเช้ากลางวันเย็น ตอนนี้3เดือนครึ่ง นน.ขึ้น5โลแล้วค่า กินเก่งมากกกก

บ้านนี้ 26 สิงหาค่ะ แพ้อยู่ค่ะเหมือนแพ้หนักกว่าเดิมอีกค่ะ เบื่ออาหารยิ่งกว่าตอนแรกๆอีกค่ะ

17 ส.ค. จ้า มีแพ้บ้างเฉพาะเวลาที่กินของที่เจ้าตัวน้อยไม่ชอบจ้า กินทีไรแม่เฝ้าชักโครกทุกที

VIP Member

ท้องแฝดเดือนสิงหาคมเหมือนกันค่ะ ไม่ค่อยแพ้แล้วนะคะ แต่จะมีอ้วกบ้างบางวันในตอนเช้า

ทีมสิงหาเหมือนกันเลยค่ะ อยากได้แฝดบ้างจัง ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้ยังแพ้อยู่เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ท้องแฝดเหมือนกันค่ะ มีอาการกรดไหลย้อมเพิ่มมาด้วยค่ะตอนนี้ เหนื่อยมากเลยค่าา

กี่วีคแล้วคะแม่

บ้านนี้ 12 wks+6 ยังแพ้อยู่ค่ะนมจืดยังไม่ทานบำรุงเรยเนื่องจากยังอ้วกอยู่ 10 สิงหาค่ะ