9 ตอบกลับ

8wk 3d เริ่มป่องเหมือนกันค่ะ ใส่กางเกงไปทำงานติดกระดุมไม่ได้เลย😅 เพิ่งไปฝากท้องมาเมื่อวานค่ะ เจอน้องแล้ว หัวใจเต้นดี ตัวโต1.92เซ็นแล้วค่ะ🥰

ของเราพ่อไม่ได้เข้าไปค่ะ แต่คุณหมอให้ถ่ายรูปกับวีดีโอได้ค่ะ

VIP Member

ไปฝากได้แล้วนะคะ ไปโรงพยาบาลใกล้บ้านก็ได้คะตัวเอง จะได้สิทธิรักษาบัตรทอง ไม่มีค่าใช้จ่ายค่ะ

ได้เลยค่ะ ขอบคุณนะคะ

ของเรา10วีค พึ่งไปฝากวันจันทร์นี้เอง ไม่เป็นไรไม่ต้องกังวล

ขอบคุณค่ะ

ท้องใหญ่เหมือนกันค่ะ ตอนนี้9สัปดาห์แล้ว

หมอนัดฝาก 26ม.ค. นี้ค่ะ

ของเรา 10สัปดาห์ ท้อง2 เท่านี้เองจ้า

9สัปดาร์ค่ะแม่กินอย่างเดียวเรย

ฝากท้องยังคะ

ท้องป่องเหมือนกันเลยคะ8วีค

ป่องมากค่ะทางนี้

ยังไม่ถึงกำหนดฝากทางคลีนิคค่ะ

ขนาดนี้เลยค่ะ

บ้านนี้10wแล้วยังไม่ออกเลยคะ