71 ตอบกลับ

เหมือนกันค่าา ติดมาก อยากอยู่ด้วยตลอด เขาหายไปซื้อข้าวแปปเดียวก็งอแงแล้ว กลัวโดนหาว่างี่เง่าอยู่เหมือนกันค่ะ 😂

เป็นค่ะ...ไม่ได้กลิ่นสามีนี้นอนไม่ค่อยหลับเลย กลางวันสามีไปทำงาน ตัองเอาเสื้อสามีมานอนกอดถึงจะนอนหลับ

VIP Member

บ้านนี้เปนคะ หอมๆดมๆกอดๆตลอด เวลาสามีไปทำงานก็ร้องไห้แบบคิดถึงอะคะ😂ไปเช้า เย็นกลับเหมือนกันคะ

เป็นค่ะ รักแฟนมาก จั๊กแร้นี่ยิ่งชอบดมเลยค่ะ ปกติไม่ดม มองแฟนแล้วก็รู้สึกว่าทำไมน่ารักจัง 5555

ช่วงนี้ก็จะอ้อนๆหน่อย😆😆😆

VIP Member

เป็นค่ะ รู้สึกตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้องเลย ตอนเดือนแรกๆคืออ้อนหนักมาก ลูกงจะรักพ่อมากน่ะค่ะ😂

ก่อนท้องทะเลาะกันเช้าเย็นค่ะ พอท้องนี่อ้อนหนักมากกกค่ะ 555

เป็นค่ะ..รักมากกว่าตอนม่ท้อง..รักมากหวงมากหึงมากค่ะ..เวลาแฟนไปทำงานก้อคิดถึงทั้งวัน😊

555โอ้ยเหมือนตัวเองตั้งกระทู้อ่ะ นอนคือต้องจับมือ แขน หรือขอดมอะไร ขอแตะนิดนึงก็ยังดี

กำลังคิดเลยค่ะ 5555

ช่วงไตรมาสแรกไม่ค่อยค่ะ จะออกแนวขี้รำคาญ แต่พอเข้าไตรมาสสอง เริ่มติดสามีมากขึ้นค่ะ

ใช่ค่ะ เริ่มเข้าไตรมาสสองเหมือนกันค่ะแม่ อ้อนหนักมากกกค่ะ 😂😂

บ้านนี้ก็เป็นคะ ติดมาก อยากกอด อยากหอม อยากอยู่ด้วยตลอด รู้สึกไม่อยากให้ไปทำงานเลย😂

555 แต่บ้านนี้ก่อนท้อง ท้องอ่อนๆ ทะเลาะกันตลอด เดี๋ยวนี้แทบสิงกันเลย🤣

บ้านนี้เบื่อสามี5555 สามีจะหอมจะกอดตลอดเวลา แม่บ้านนี้เบื่อมาก เพราะอึดอัดตัวเอง