23 ตอบกลับ

บ้านนี้ทะยอยซื้อมาเรื่อยๆ ตอนนี้ 30w จะครบละค่ะ 😁 ไปคลอดอย่างสบายใจได้เลย ตอนนี้ชิลมาก

ทางนี้เตรียมช่วง7เดือนค่ะ หลังจากรู้เพศน้อง กำหนด20พฤจิกายนนี้เเล้วค่ะ

ทางนี้เตรียมเฉพาะของไปโรงบาลเลยค่าตอน36w+4 ที่เหลือค่อยทยอยๆซื้อไว้คะ

บ้านนี้31สัปดาห์แล้ว เริ่มทะยอยเตรียมแล้ว เหลือแค่ของใช้

ทางนี้ก็จะทยอยเตรียมแล้วค่ะงั้น 😂 ขอบคุณนะคะ

TapFluencer

ค่อยๆซื้อได้ค่า ดีกว่าซื้อตอนใกล้คลอด จะไม่ทันค่า

ไม่ทันแน่นอนค่ะ ซื้อทีเดียวใช้เงินก้อนเยอะมากๆ

ยิ่งท้องแก่จะมานั่งซัก/เดินซื้อ ไม่ไหวค่ะเหนื่อยมาก

เตรียมเลยค่ะ เดี๋ยวยิ่งท้องแก่แล้วเตรียมลำบาก

จริงสินะคะ 😂 ขอบคุณค่ะแม่ 🙇🏻‍♀️

บ้านนี้ 32 วีค แล้วยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ😅😅

ต้องทยอยเตรียมแล้วล่ะค่ะคุณแม่ 🤣🙌🏻

32w5dเตรียมแล้วค่ะ​ เหลือแค่ของใช้

เตรียม​เลยค่ะ​ เผื่อฉุกเฉิน​

ขอบคุณค่ะ 💖