6 ตอบกลับ

ดีจังเลยนะค่ะตอนเราท้องแรกไม่มีดีเลยค่ะแผลยาวถึงตูด55นั่งลำบากมากเจ็บมากๆทรมานจริงๆค่ะตอนนี้กำลังท้องคนที่2ค่ะ

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้โดนเย็บกว่าจะเข้าที่เข้าทางตั้ง2อาทิตย์แน่ะ😅นั่งก็ลำบาก เข้าห้องน้ำก็ลำบาก😂

ดีจังเลยค่ะ เหมือนเพื่อนเลย แรกเกิด3.7แนะไม่ต้องกรีด ไม่ต้องเย็บ ฟื้นตัวเร็วมาก :)

VIP Member

ดีจังอิจฉาจังตอนนี้จะ9เดือนแร้วกลัวมากๆเรย

VIP Member

ดีจังเลยค่ะ บ้านนี้โดนทั้งกรีดทั้งเย็บจ้า😊

VIP Member

ภาวนาให้ตัวเองโชคดีเหมือนคุณแม่นะคะ