11 ตอบกลับ

ทางนี้คลอดน้องได้ 3 อาทิตย์ประจำเดือนมา เดือนเเรก 10วันหาย เดือนที่ 2 ครึ่งเดือนค่ะ

ขอบคุณแม่มากๆเลยจ้าที่มาแชร์ให้ฟัง🙏❤️ บ้านนี้อยากให้หมดแล้ว

ประจำเดือน 3 อาทิต นี้นับรวมกับน้องเกิดเดือนครึ่งด้วยไหมค่ะ

อยากมาแค่3 วันเหมือนแม่บ้าง บ้านนี้มาเกือบเดือนพึ่งหมดไปเมื่อวาน

ทางนี้น้องได้เดือนเดียว ปจด. ก็มา แถมมาเกือบ10วัน

บ้านนี้มาแบบยาวนานมาก อยากหมดจะแย่🤣ขอบคุณที่มาแชร์ให้ฟังนะจ้าแม่❤️🙏

คลอดเอง หรือ ผ่าคลอดค่ะ ให้นมด้วยหรือเปล่าคะ

คลอดเองค่ะแม่ ไม่ได้ให้นมตัวน้องแล้วจ้า ปจด.มาต้องแต่ต้องน้องได้เดือนครึ่ง

บ้านนี้เป็นนานเหมือนกันค่ะ เกือบ 3 อาทิตย์

บ้านนี้อยากให้หมดจะแย่แล้ว มานานมากจะเป็นเดือนแล้วจ้าแม่🥺

บ้านนี้หลังคลอดได้2เดือน ปจดมา2อาทิตย์ค่ะ

บ้านนี้มาตอนน้องได้เดือนครึ่ง จนตอนนี้น้อง2 เดือน 3 วันแล้วยังไม่หมดเลยจ้า อยากให้หมดแล้ว🤣 #ขอบคุณแม่นะจ้าที่มาแชร์ให้ฟัง🙏❤️

ทางนี้ประจำเดือนมา2อาทิยย์ค่ะ กว่าจะหาย

บ้านนี้อยากหมดแล้วจ้าหมดผ้าอนามัยไป2 ถุงใหญ่แล้ว🤣

บ้านนี้น้อง6เดือน ยังไม่มาค่ะให้นมน้อง

บ้านนี้แม่ก็อยากให้นมน้อง แต่น้องเป็นG6PD ยิ่งกินนมแม่ยิ่งเหลือง พอเปลี่ยนกินนมกระป๋องค่าเหลืองลดลงภายในคืนเดียว

นี้น้องจะ3เดือนแล้ว ปจด ยังไม่มาเลย

เดี๋ยว ปจด. ก็มาจ้าแม่ ฮอร์โมนของเรายังไม่คงที

มา10กว่าวันแล้วค่ะยังไม่หายเลย

มานานเหมือนกันเลยแม่🥺