190 ตอบกลับ

1 ก.ค. จ้า ยังใม่รุ้เพศเรยค่ะบ้านนี้หมอนัดซาววันที่ 8ก.พ.จ้า👶😃คนโตได้ลูกชาย คนเล็กแอบลุ้นอยากได้ลูกสาวบ้าง🙂🙂

17​ กค​ ค่ะ​ ลูกชายเช่นกัน​ เดือนนี้​ ลูกชายเยอะจัง​ แม่ๆ​ เริ่มเตรียมของใช้กันเดือนไหนคะ

เริ่มบ้างแล้วค่ะ

กำหนดคลอดหมอบอก วันที่8 กรกฎาค่ะ ตอนนี้ 16w+1d แล้วค่ะ ยังไม่รู้เพศ แม่อยากได้ลูกสาวมาก😅

กำหนด 2 ก.ค. ค่ะ ไปตรวจคัดกรองดาวน์ซินโดรมมาแล้ว จะทราบผลและเพศอีก 4-5 วันนี้ค่ะ🥰

บ้านนี้​ 13​ กรกฎาคม​ ค่ะ​ ยังไม่รู้เพศลูกเลยค่ะ​ ตื่นเต้นมากท้องแรกด้วยค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ อยากได้ผู้ชายเหมือนกัน แต่ได้ผู้หญิงค่ะ กำหนดเดือนสิงหาคม

VIP Member

บ้านนี้ในเเอพบอก13วีค เมื่อวานพอไปซาวหมอบอก 12วีค1วันจ้า กำหนดวันที่ 10/7/63จ้า

VIP Member

กี่วีคแล้วคะแม่ บ้านนี้ 2 กรกฎาคม ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ทำไมแม่รู้เร็วจัง

22 กรกฎาค่ะยังไม่ทราบเพศเลย รอลุ้นอยุ่ค่ะ คุณพ่ออยากได้ลูกสาวมาก😊

22กรกฎาค่ะทำไมแม่ๆรู้เพศลูกเร็วจังคะแม่บ้านนี้ยังไม่รู้เลยค่ะ😊