75 ตอบกลับ

คนแรก9ขวบกว่าแล้วค่ะ คนที่2เพิ่ง16วีคค่ะ เราแต่งงานใหม่ แต่สามีใหม่เลี้ยงลูกเรามาตั้งแต่ขวบ8เดือนแล้วค่ะ กริยามารยาทเหมือนคนเลี้ยงทุกอย่างถ้าไม่พูดไม่บอกเค้าก็ว่าลูกเกิดด้วยกันค่ะ เค้าจะดูแลกันดีมากค่ะ ว่าจะรอให้ลูกอายุ12ค่อยปล่อยเค้าจะได้ดูแลตัวเองได้ดีกว่านี้ แต่ดันพลาดก่อน แต่นางดีใจมากจุ๊บพุงแม่ทุกวันอยากมีน้อง

💕😊😊😊💕

เท่ากันเลยค่ะแม่ บ้านนี้คนแรกอายุ 15 ปี คนที่ 2ถ้ามีชีวตอยู่ก็ 7 ขวบกว่าค่ะ ส่วนคนนี้ 35+5w ค่ะ..ผู้หญิงหมดเลยจ้า..😊

ขอบคุณค่ะตอนนี้คิดอย่างเดียวว่าน้องกลับมาแล้วก็ทำให้รู้สึกสบายใจขึ้นค่ะ

บ้านนี้คนโต 10 ขวบ 3 เดือน คนเล็ก 3 เดือนค่ะ ห่างกัน 10 ปี พอดีค่ะ พี่ น้อง คลอดวันเดียวกันเลยค่ะ 8 กรกฎา 🥰🥰🥰🥰🥰🥰

ว้าววว...😍😍 สุดยอดเลยค่ะ น้อยน่ะที่พี่น้องจะคลอดวันเดียวกันแบบนี้ได้จัดงานวันเกิดพร้อมกันเลยค่ะ บ้านนี้ลูกในท้องกำหนดคลอดวันเดียวกันกับคนโตค่ะคือ 6 มกรา แต่ยังไม่รู้ว่าจะคลอดก่อนเหมือนพี่ชายเขารึป่าว พี่ชายคลอดวันที่ 18 ธันวาค่ะ😄😄 รอลุ้นๆจ้าา

คนโตผู้หญิง 19 คนรองผู้ชาย 17 คนเล็กผู้ชายอยู่ในพุง 34w5d แต่งงานใหม่ค่ะ คบกันมา 12ปีถึงแต่ง เลยมีลูกอีกคน 😅

ออค่ะ😊😊😊

เหมือนบ้านนี้เลยจ้า คนโต 15 คนกลาง 8 คนเล็กพึ่ง 2เดือน หมอก็อยากรุ้จริง ถามพ่อเดียวมั้ย😂😂😂

ค่ะแม่ 555 เป็นคำถามที่คุณหมอเอ่ยถามเป็นคำถามแรกหลังจากซักประวัติเลยค่ะ😄😄

บ้านนี้ คนโต 12 ปี คนกลาง 5 ขวบ ในท้อง 28w หมอก็เคยถามว่าใช่พ่อคนเดียวกันไหม😆

555 ใช่มั๊ยค่ะคุณแม่ คำถามยอดฮิตของคุณหมอที่มักจะถามคุณแม่เวลามีลูกห่างกันค่ะ😄😄

ห่างเหมือนกันค่ะ คนแรก 14 ปี คนที่ 2 20 week กว่าคนเล็กจะคลอดพี่ก็ 15 ปีละ 😆😆

ค่ะคุณแม่ ยังคิดเลยค่ะว่าคลอดคนเล็กพี่ชายคนโตก็เปลี่ยนคำนำหน้าจาก "ด.ช." เป็น "นาย" พอดีเลยค่ะ😀😀

ของเรา คนโต19. คนกลาง7 คนสุดท้ายอยู่ในท้อง 555+ห่างกันมากกกกก มีแต่คนทัก

หมอยิ้มแล้วก็หืออออห่างกันเยอะเลยนะคะแม่😁😂

เหมือนกันเลยค่ะ อายุห่างเท่ากัน คนที่3 หมอถามเหมือนกันเลยค่ะ

555 ใช่ไหมค่ะคุณแม่ คำถามยอดฮิตจากคุณหมอเลยค่ะ อยากจะตอบไปเหมือนกันน่ะค่ะ ว่าอยากมีแฟนใหม่เหมือนกันละค่ะหมอแต่กลัวหาไม่ได้ค้าา 555😄😄😄

บ้านนี้คนโต16ปีผู้หญิงคนที่สอง9ขวบผู้หญิงคนที่สาม 35wผู้ชายค่ะ😊😊

ฮือ ฮือ😭 อิจฉาๆๆๆ อยากมีลูกสาวบ้างง