65 ตอบกลับ

เรากินทุกวันคะตอนท้อง แต่ถ้าเสี่ยงเบาหวานก็งดยาวๆค้า

VIP Member

บ้านนี้กินแทบทุกวันเลยค่ะ พยายามอดใจไว้แต่อดไม่ไหว

บ้านนี้ กินทุกวันค่ะ แต่น้ำตาลก็ขึ้นบ้างเล็กน้อย555

บ้านนี้น้ำโค๊ก โอวัลตินปั่น ชาเย้นชาเขียว ของหวาน

กินทุกวันจนคลอดเลยคะ น้ำตาลปกติคะ เรากินวันละถุง

VIP Member

บ้านนี้ติดน้ำหวาน น้ำอัดลม แต่น้ำตาลก็ยังปกติยุ

ติดเหมือนกันค่ะ แต่ทานวันเว้นวัน กลัวกระทบลูก

กินดาร์กชอค บ่อยคะ แต่พวกชา งด กับที่มีคาเฟอีน

เกือบทุกวันเลยคะ พยายามแล้วแต่อดไม่ได้

ติดโกโก้ กับชาเขียวแบบไม่น้ำตาลมากค่ะ