66 ตอบกลับ

กำหนดคลอด23มกราคม แตกแล้วก่อนจ้า 1 มกราคม 2564 มาถึงโรงบาลหัวโผล่แล้วจ้า

ขอให้แม่คลอดง่ายๆนะค่ะ

มีค่ะ บ้านนี้ 25มกราคมเหมือนกัน เจ็บท้องปวดท้องแปล๊บๆร้าวลงจิ๊มิ๊

22 มกรายังไม่เเตก อยากแตกมาก ปวดเชิงกรานเวลานอนใครเป็นบ้าง

บ้านนี้ปวดใต้ซี่โครงค่ะและปวดขาด นอนไม่ค่อยหลับเลยค่ะ

28มกราค่ะ อาการยังเงียบยุเลย ม่มีวี่แววอะไรจ้า แต่ก้อยากแตกแล้ว

บ้านนี้ก้อเจ้บเตือนบ่อยมากค่ะจะเจ้บท้องน้อยทะลุก้นกบเลยค้ะ

19มกรา เมื่อคืนมีมูกเลือดออกแต่ไม่มีอาการเจ็บเลยยังไม่ไปรพค่ะ

ไปแล้วค่ะหมอให้กับบ้าน บอกว่ายังไม่เจ็บท้องท้องยังไม่ปั้นค่ะ

7มกราคมยังเงียบกริบอยู่เลยค่ะ คาดว่าหมอจะได้เชิญออกแน่ๆ

อีก3วันครบกำหนดแล้วค่ะ40วีค เงียบกริบ

22มกรา เจ็บเตือนบ่อยเดินก็ไม่ไหวแล้วจ้า ..อยากแตกแล้วจร้า

เหมือนกันเลยค่ะแม่ เดินก็ต้องเดินช้าๆเพราะท้องปั้น

VIP Member

26 ม.ค จ้า เตือนตั้งแต่ปลายเดือนที่แล้ว ตอนนี้อยากแตกมาก

2 ก.พ. เงียบกริบ แต่เวลาเดินเจ็บจิมิ เดินไวๆไม่ได้แล้ว