51 ตอบกลับ

18สิงหาจร้า มีท้องปั้นเเข็งนิดหน่อย แต่ยังไม่มีท่าทีจะออก

เหมือนกันเลยค่ะแม่ หน่วงไปหมดเลย

บ้านนี้15จ้า แต่หมอนัด 3นัดท้องใหญ่ไปมาลำบาก วันที่8นัดอีก😩

สู้ๆนะคะแม่😊

บ้านนี้8 สิงหาคมคะ กำลังเจ็บท้องหน่วงๆมาเลยคะ ท้องแรก

วันที่4 ส.ค. ก็ยังเงียบอยู่ค่ะมีแค่เตือนๆ ท้องสองแล้ว 😆

บ้านนี้31สิงหา แต่อยากให้น้องออกมาแล้ว อยากเจอแล้ว555

อีกนิดเดียวค่ะแม่😂

บ้านนี้กำนคลอด 11 สิงหา แต่ตลอดจริงวันที่ 28 กรกฎา ค่ะ🥰

แตกแล้วค่าา กำหนด1สิงหา คลอดจริง 1สิงหา น้ำหนัก 3660 จ้าา🥰

@kungg. ขอบคุนนะคะ 🥰

บ้านนี้กำหนด11สิงหา แอบไปแตกมาเมื่อวันที่3สิงหาค่ะ

บ้านนี้7 ส.ค.ยังเงียบอยู่เลยค่ะกลัวโดนเร่งคลอดมาก

TapFluencer

บ้านนี้6สิงหาค่ะ ตรวจปากมดลูกแล้วยังไม่เปิดเลย😂

ไม่มีเลยค่ะ 😂